SleepWalkers Production
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
SleepWalkers Production

là sân chơi của các bạn yêu thích c - walk

You are not connected. Please login or register

ai ko bek cu vao day nhak

Crip_bUm
Ga`
nhok
7 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1ai ko bek cu vao day nhak Empty ai ko bek cu vao day nhak Tue Jun 01, 2010 8:38 pm

nhok

nhok
Member forum

hihihi ^^ anh la` nhok ^^
Nhung em nao` moi vao sleepwalk hay la` nhung nguoi nao` hiu gi vai dieu cua cwalk cu vao day hoi nhung nhu cau nha Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy .............
Hoac anh tra loi ko chinh xac thi` cu len tren san tap anh se chi day nhiu hon............. Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile
Uu tien cho nhung ban nu nhiu hon nhung ban nam nhiu nhiu nha Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool

2ai ko bek cu vao day nhak Empty Re: ai ko bek cu vao day nhak Wed Jun 02, 2010 2:26 pm

Ga`

Ga`
Member forum

Question Anh ơi cho em hỏi là Spin từ 5 6 vòng trở lên thì làm sao???
Wink em spin 3,4 vòng là đứng hình

Twisted Evil nhớ trả lời sớm anh nhá hehe

3ai ko bek cu vao day nhak Empty Re: ai ko bek cu vao day nhak Wed Jun 02, 2010 4:53 pm

Crip_bUm

Crip_bUm
Member forum

anh ơi hiện tại em mới nhanh đc như việt jr
anh chỉ em cách nhanh hơn đi albino albino

4ai ko bek cu vao day nhak Empty Re: ai ko bek cu vao day nhak Wed Jun 02, 2010 8:45 pm

nhok

nhok
Member forum

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy thì nếu mun spin từ 5 vòng đến 6 vòng đầu tiên em phải có 1 cái chân chắc vào............Với lại em học múa bale đi là đc No No No No No cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops .
Còn em pum mun giống việt jr thì phải wa đc anh cái clown clown clown clown cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops ko là ko bao h em wa dc đâu confused confused confused confused confused confused drunken drunken drunken drunken drunken king king king king king king

5ai ko bek cu vao day nhak Empty Re: ai ko bek cu vao day nhak Wed Jun 02, 2010 9:04 pm

Ga`

Ga`
Member forum

Very Happy Hôm nào anh spin mẫu cho em xem với
Sad Em làm không được em bị ức chế

6ai ko bek cu vao day nhak Empty Re: ai ko bek cu vao day nhak Thu Jun 03, 2010 8:11 am

Nak

Member forum

bữa nào hướng dẫn em bounce với nha anh :X

7ai ko bek cu vao day nhak Empty Re: ai ko bek cu vao day nhak Thu Jun 03, 2010 8:59 am

Crip_bUm

Crip_bUm
Member forum

zay hả anh ....battle đê pale pale

8ai ko bek cu vao day nhak Empty Re: ai ko bek cu vao day nhak Thu Jun 03, 2010 9:55 am

nhok

nhok
Member forum

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy tai may chu ga` wa di....tap nhiu vao ^^^^.Em oum thix battle thi anh chiu Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

9ai ko bek cu vao day nhak Empty Re: ai ko bek cu vao day nhak Thu Jun 03, 2010 10:41 am

Crip_bUm

Crip_bUm
Member forum

ok để coi thua r` còn chém gió đc k ai ko bek cu vao day nhak 205791 ai ko bek cu vao day nhak 205791 ai ko bek cu vao day nhak 205791 ai ko bek cu vao day nhak 205791 ai ko bek cu vao day nhak 205791 ai ko bek cu vao day nhak 205791 ai ko bek cu vao day nhak 205791

10ai ko bek cu vao day nhak Empty Re: ai ko bek cu vao day nhak Thu Jun 03, 2010 3:41 pm

Ga`

Ga`
Member forum

Sad Các thành viên trụ cột sung và chém gió nhiều quá......

confused Anh phải ra tay trừng trị cường bạo pig monkey
ai ko bek cu vao day nhak 529181 ai ko bek cu vao day nhak 529181 chém gió suốt thoy

11ai ko bek cu vao day nhak Empty Re: ai ko bek cu vao day nhak Thu Jun 03, 2010 9:23 pm

stevenchen391

stevenchen391
Member forum

yead sap dc xem nhieu tran battle Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile chem gio nhieu len deyyyyyyyy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

12ai ko bek cu vao day nhak Empty Re: ai ko bek cu vao day nhak Fri Jun 04, 2010 8:15 pm

nhok

nhok
Member forum

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy chém gió là 1 nghệ thuật-----------------người chém gió là nghệ sĩ..........Sao mấy chú chém haoi2 thế nhỉ anh phải cho bek tay mới đc cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops cyclops

13ai ko bek cu vao day nhak Empty Re: ai ko bek cu vao day nhak Wed Jun 23, 2010 12:16 am

MHT

Member forum

hic đang quanh quẩn forum thì vào nhầm cái khu chứa bom này. Mấy bác là con cháu biladen a`, thế tính đến chuyện đánh bom tự sát chưa =.="

14ai ko bek cu vao day nhak Empty Re: ai ko bek cu vao day nhak Wed Jul 28, 2010 11:03 am

nhok

nhok
Member forum

có chết cũng lôi theo pé Tuấn già đi theo Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz Razz

15ai ko bek cu vao day nhak Empty Re: ai ko bek cu vao day nhak Sat Aug 07, 2010 9:34 am

Tiểu Thiên

Tiểu Thiên
Admin

hix mấy cụ bom ít thôi k forum nó nổ Arrow

https://sleepwalkers.forumvi.net

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]